TƯỜNG THUẬT TRỰC TIẾP TRẬN DILA GORI VS SHIRAK

Cúp C2 Châu Âu, vòng So Loai 1

Dila Gori

FT

1 - 0

(1-0)

Shirak

- THỐNG KÊ
0(0) Sút bóng 0(0)
0 Phạt góc 0
0 Phạm lỗi 0
0 Thẻ đỏ 0
0 Thẻ vàng 0
0 Việt vị 0
50% Cầm bóng 50%
- PHONG ĐỘ ĐỐI ĐẦU
Dila Gori
50%
Hòa
0%
Shirak
50%
- Ý KIÊN CHUYÊN GIA:

Châu Á: **

Cả 2 đội đều thi đấu ổn định: thắng 3/5 trận gần nhất. Lịch sử đối đầu gọi tên SHIR khi thắng trận đối đầu gần nhất.

Dự đoán: SHIR

Tài xỉu: **

4/5 trận gần đây của DGOR có từ 3 bàn thắng trở lên. Thêm vào đó, 3/5 trận gần nhất của SHIR cũng có không dưới 3 bàn thắng.

Dự đoán: TAI

LỊCH THI ĐẤU CÚP C2 CHÂU ÂU
Thứ 5, ngày 29/06
19h00 Shirak 0 - 2 ND Gorica
21h00 Irtysh Pavlodar 1 - 0 FC Dunav Ruse
21h45 FC Kairat Almaty 6 - 0 Atlantas Klaipeda
22h00 Partizani Tirana 1 - 3 Botev Plovdiv
22h00 FK Ventspils 0 - 0 Valur
22h00 FC Pyunik 1 - 4 Slovan Bratislava
22h20 Trencin 5 - 1 Torpedo Kutaisi
22h30 Dinamo Minsk 2 - 1 NSI Runavik
22h30 Levadia Tallinn 0 - 2 Cork City F.C.
22h59 Shakhter Soligorsk 0 - 0 Suduva
22h59 FK Shkendija 79 3 - 0 FC Dacia Chisinau
22h59 Dinamo Batumi 0 - 1 Jagiellonia Bialystok
22h59 Chikhura Sachkhere 0 - 1 Rheindorf Altach
22h59 VPS Vaasa 1 - 0 NK Olimpija Ljubljana
23h30 Lyngby 1 - 0 Bangor City FC
23h30 Nomme JK Kalju 2 - 1 B36 Torshavn
23h45 Ferencvarosi TC 2 - 0 Jelgava
23h45 Beitar Jerusalem 4 - 3 Vasas
Thứ 6, ngày 30/06
00h00 AEK Larnaca 5 - 0 Lincoln Red Imps
00h00 Levski Sofia 3 - 1 FK Sutjeska Niksic
00h00 FC Zaria Balti 2 - 1 FK Sarajevo
00h00 Zira FK 2 - 0 FC Differdange 03
00h00 UE Santa Coloma 0 - 2 NK Osijek
00h00 Odd Grenland 3 - 0 Ballymena United
00h00 FK Haugesund 7 - 0 Coleraine
00h30 Fola Esch 2 - 1 FC Milsami
01h00 KI Klaksvik 0 - 0 AIK Solna
01h00 IFK Norrkoping 5 - 0 KF Prishtina
01h00 Midtjylland 6 - 1 Derry City
01h00 Vojvodina 2 - 1 MFK Ruzomberok
01h00 Connah's Quay Nomads FC 1 - 0 HJK Helsinki
01h00 Skenderbeu Korce 1 - 0 UE Sant Julia
01h00 Maccabi Tel Aviv 2 - 0 KF Tirana
01h00 Bala Town 1 - 2 Vaduz
01h30 Tre Penne 0 - 1 Rabotnicki Skopje
01h30 Domzale 2 - 0 FC Flora Tallinn
01h30 NK Siroki Brijeg 2 - 0 Ordabasy
01h30 Mladost Lucani 0 - 3 Keshla FK
01h30 FK Mladost Podgorica 1 - 0 Gandzasar Kapan
01h30 Crvena Zvezda 3 - 0 Floriana F.C.
01h45 Crusaders FC 3 - 1 FK Liepaja
01h45 Lech Poznan 4 - 0 Pelister Bitola
01h45 Videoton FC 2 - 0 Balzan FC
01h45 St. Johnstone 1 - 2 FK Trakai
01h45 Valletta FC 2 - 0 Folgore/Falciano
01h45 Glasgow Rangers 1 - 0 Progres Niederkorn
01h45 FK Zeljeznicar Sarajevo 1 - 0 FK Zeta
01h45 St Joseph's (GIB) 0 - 4 AEL Limassol
02h15 KR Reykjavik 0 - 0 SJK Seinajoki
02h15 Stjarnan Gardabaer 0 - 1 Shamrock Rovers
Thứ 3, ngày 04/07
22h45 Balzan FC 3 - 3 Videoton FC
Thứ 4, ngày 05/07
00h45 Progres Niederkorn 2 - 0 Glasgow Rangers
Thứ 5, ngày 06/07
21h00 AEL Limassol 6 - 0 St Joseph's (GIB)
21h00 FC Dacia Chisinau 0 - 4 FK Shkendija 79
22h00 Pelister Bitola 0 - 3 Lech Poznan
22h00 Ordabasy 0 - 0 NK Siroki Brijeg
22h00 KF Tirana 0 - 3 Maccabi Tel Aviv
22h00 Suduva 2 - 1 Shakhter Soligorsk
22h00 FC Milsami 1 - 1 Fola Esch
22h30 Rabotnicki Skopje 6 - 0 Tre Penne
22h30 Jelgava 0 - 1 Ferencvarosi TC
22h59 HJK Helsinki 3 - 0 Connah's Quay Nomads FC
22h59 SJK Seinajoki 0 - 2 KR Reykjavik
22h59 Gandzasar Kapan 0 - 3 FK Mladost Podgorica
22h59 FK Trakai 1 - 0 St. Johnstone
22h59 FC Flora Tallinn 2 - 3 Domzale
22h59 Atlantas Klaipeda 1 - 2 FC Kairat Almaty
23h45 FK Liepaja 2 - 0 Crusaders FC
Thứ 6, ngày 07/07
00h00 MFK Ruzomberok 2 - 0 Vojvodina
00h00 Keshla FK 2 - 0 Mladost Lucani
00h00 Slovan Bratislava 5 - 0 FC Pyunik
00h00 Botev Plovdiv 1 - 0 Partizani Tirana
00h00 Torpedo Kutaisi 0 - 3 Trencin
00h00 FC Dunav Ruse 0 - 2 Irtysh Pavlodar
00h00 FC Differdange 03 1 - 2 Zira FK
00h00 Vaduz 3 - 0 Bala Town
00h00 AIK Solna 5 - 0 KI Klaksvik
00h30 NSI Runavik 0 - 2 Dinamo Minsk
00h30 Bangor City FC 0 - 3 Lyngby
01h00 FK Sarajevo 2 - 1 FC Zaria Balti
01h00 B36 Torshavn 1 - 2 Nomme JK Kalju
01h00 KF Prishtina 0 - 1 IFK Norrkoping
01h15 NK Olimpija Ljubljana 0 - 1 VPS Vaasa
01h30 UE Sant Julia 0 - 5 Skenderbeu Korce
01h30 Rheindorf Altach 1 - 1 Chikhura Sachkhere
01h30 Floriana F.C. 3 - 3 Crvena Zvezda
01h30 Jagiellonia Bialystok 4 - 0 Dinamo Batumi
01h30 FK Sutjeska Niksic 0 - 0 Levski Sofia
01h30 Folgore/Falciano 0 - 1 Valletta FC
01h30 FK Zeta 2 - 2 FK Zeljeznicar Sarajevo
01h30 Vasas 0 - 3 Beitar Jerusalem
01h30 ND Gorica 2 - 2 Shirak
01h45 Cork City F.C. 4 - 2 Levadia Tallinn
01h45 Coleraine 0 - 0 FK Haugesund
01h45 Ballymena United 0 - 2 Odd Grenland
01h45 Derry City 1 - 4 Midtjylland
01h45 NK Osijek 4 - 0 UE Santa Coloma
02h00 Shamrock Rovers 1 - 0 Stjarnan Gardabaer
03h00 Valur 1 - 0 FK Ventspils
03h00 Lincoln Red Imps 1 - 1 AEK Larnaca
BÌNH LUẬN: