TƯỜNG THUẬT TRỰC TIẾP TRẬN SHIRAK VS SPARTAK TRNAVA

Cúp C2 Châu Âu, vòng So Loai 2

Shirak

FT

1 - 1

(1-0)

Spartak Trnava

- THỐNG KÊ
0(0) Sút bóng 0(0)
0 Phạt góc 0
0 Phạm lỗi 0
0 Thẻ đỏ 0
2 Thẻ vàng 2
0 Việt vị 0
50% Cầm bóng 50%
- PHONG ĐỘ ĐỐI ĐẦU
Shirak
0%
Hòa
50%
Spartak Trnava
50%
- Ý KIÊN CHUYÊN GIA:

Châu Á: 0.81*1/4 : 0*-0.99

SHIR đang thi đấu ổn định: thắng 4/5 trận gần đây. Trong khi đó, TRNA thi đấu thiếu ổn định: thua 1/5 trận vừa qua.

Dự đoán: SHIR

Tài xỉu: -0.95*2 1/4*0.75

2 trận đấu vừa qua TRNA đều có 3 bàn thắng trở lên. Hơn nữa, 4/6 trận gần nhất trên SN đều có 3 bàn thắng được ghi.

Dự đoán: TAI

LỊCH THI ĐẤU CÚP C2 CHÂU ÂU
Thứ 4, ngày 12/07
22h59 Keshla FK 1 - 0 Fola Esch
Thứ 5, ngày 13/07
21h00 Irtysh Pavlodar 1 - 1 Crvena Zvezda
21h45 FC Kairat Almaty 1 - 1 Skenderbeu Korce
22h00 Maccabi Tel Aviv 3 - 1 KR Reykjavik
22h59 Rabotnicki Skopje 1 - 1 Dinamo Minsk
22h59 FK Shkendija 79 3 - 1 HJK Helsinki
22h59 MFK Ruzomberok 0 - 1 Brann
23h15 Nomme JK Kalju 0 - 3 Videoton FC
23h30 Brondby 2 - 0 VPS Vaasa
23h30 Rheindorf Altach 1 - 1 Dinamo Brest
23h45 FK Liepaja 0 - 2 Suduva
Thứ 6, ngày 14/07
00h00 Vaduz 0 - 1 Odd Grenland
00h00 Qabala 1 - 1 Jagiellonia Bialystok
00h00 Ostersunds FK 2 - 0 Galatasaray
00h00 Apollon Limassol FC 3 - 0 FC Zaria Balti
00h00 FK Haugesund 3 - 2 Lech Poznan
00h30 Valletta FC 0 - 0 FC Utrecht
00h30 AFC Astra Giurgiu 3 - 1 Zira FK
00h45 Progres Niederkorn 0 - 1 AEL Limassol
01h00 IFK Norrkoping 2 - 1 FK Trakai
01h00 Beitar Jerusalem 1 - 1 Botev Plovdiv
01h15 Slovan Bratislava 0 - 1 Lyngby
01h30 Trencin 1 - 1 Bnei Yehuda Tel Aviv
01h30 Sturm Graz 0 - 1 FK Mladost Podgorica
01h30 Hajduk Split 1 - 0 Levski Sofia
01h45 Cork City F.C. 0 - 1 AEK Larnaca
01h45 Aberdeen 1 - 1 NK Siroki Brijeg
01h45 NK Osijek 2 - 0 FC Luzern
01h45 FK Zeljeznicar Sarajevo 0 - 0 AIK Solna
02h00 Panionios 2 - 0 ND Gorica
02h00 Shamrock Rovers 2 - 3 Mlada Boleslav
02h00 Ferencvarosi TC 2 - 4 Midtjylland
03h00 Valur 1 - 2 Domzale
Thứ 5, ngày 20/07
22h00 Dinamo Minsk 3 - 0 Rabotnicki Skopje
22h00 Lyngby 2 - 1 Slovan Bratislava
22h59 Suduva 0 - 1 FK Liepaja
22h59 VPS Vaasa 2 - 1 Brondby
22h59 Mlada Boleslav 2 - 0 Shamrock Rovers
22h59 HJK Helsinki 1 - 1 FK Shkendija 79
22h59 FK Trakai 2 - 1 IFK Norrkoping
23h30 Dinamo Brest 0 - 3 Rheindorf Altach
Thứ 6, ngày 21/07
00h00 Zira FK 0 - 0 AFC Astra Giurgiu
00h00 Midtjylland 3 - 1 Ferencvarosi TC
00h00 FC Zaria Balti 1 - 2 Apollon Limassol FC
00h00 Bnei Yehuda Tel Aviv 2 - 0 Trencin
00h00 Brann 0 - 2 MFK Ruzomberok
00h00 Odd Grenland 1 - 0 Vaduz
00h00 AEK Larnaca 1 - 0 Cork City F.C.
00h00 Levski Sofia 1 - 2 Hajduk Split
00h00 AIK Solna 2 - 0 FK Zeljeznicar Sarajevo
00h30 FC Utrecht 3 - 1 Valletta FC
00h30 Fola Esch 4 - 1 Keshla FK
00h30 Galatasaray 1 - 1 Ostersunds FK
00h30 Botev Plovdiv 4 - 0 Beitar Jerusalem
00h45 FC Luzern 2 - 1 NK Osijek
01h00 Lech Poznan 2 - 0 FK Haugesund
01h00 Skenderbeu Korce 2 - 0 FC Kairat Almaty
01h00 Domzale 3 - 2 Valur
01h00 AEL Limassol 2 - 1 Progres Niederkorn
01h30 FK Mladost Podgorica 0 - 3 Sturm Graz
01h30 Jagiellonia Bialystok 0 - 2 Qabala
01h30 Crvena Zvezda 2 - 0 Irtysh Pavlodar
01h45 ND Gorica 2 - 3 Panionios
01h45 NK Siroki Brijeg 0 - 2 Aberdeen
02h00 Videoton FC 1 - 1 Nomme JK Kalju
02h15 KR Reykjavik 0 - 2 Maccabi Tel Aviv
Thứ 6, ngày 04/08
03h00 Sporting Braga 1 - 1 AIK Solna
BÌNH LUẬN: